1 |
นางมุกดา แสงแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสร้อยศรี |
จุน |
จุน |
2019-12-13 |
2 |
นางสุพัสตรา สืบเครือพรม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสร้อยศรี |
จุน |
จุน |
2019-12-13 |
3 |
นางศรีประทิน ปราบไพรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนมูล |
จุน |
จุน |
2019-12-23 |
4 |
นางพรปวีณ์ ศรีคำมูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนมูล |
จุน |
จุน |
2019-12-13 |
5 |
นางสกุลณี แสนศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านจุน |
จุน |
จุน |
2019-12-13 |
6 |
นายภาดล ชำนาญญา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านจุน |
จุน |
จุน |
2019-12-13 |
7 |
นางสาวสุภัสสร สมศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านจุน |
จุน |
จุน |
2020-11-06 |
8 |
นางพันธ์ทิพย์ ชำนาญญา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านจุน |
จุน |
จุน |
2019-12-13 |
9 |
นางศรัญญา แสงสว่าง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านห้วยกั้ง |
จุน |
จุน |
2020-01-17 |
10 |
นางสาวพันธ์ทิพย์ ใจกล้า |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพวงพยอม |
หงส์หิน |
จุน |
2020-10-28 |
11 |
นางเบญจวรรณ ไชยชนะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร่องแมด |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-12 |
12 |
นางลาวัลย์ สุพรรณนนท์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร่องแมด |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-12 |
13 |
นางกมลวรรณ จอมศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร่องแมด |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-12 |
14 |
นางสาวเจนจิรา บัวแดง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร่องแมด |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-12 |
15 |
นายนิวัติ สมุทรเขตร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร่องแมด |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-12 |
16 |
นางมุกดา ไชยยะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสันหลวง |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2020-01-14 |
17 |
นางเกษศิรินทร์ สารตะระบุรุษ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสันหลวง |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2020-01-07 |
18 |
นางพิสชา เสนางคนิกร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านห้วยไคร้ |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-11 |
19 |
นายเจริญ บุญวงศ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านห้วยงิ้ว |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-17 |
20 |
นางชนกชนม์ ต๊ะพรมมา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านห้วยงิ้ว |
ทุ่งรวงทอง |
จุน |
2019-12-17 |
21 |
นางวราภรณ์ แก้ววรรณา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ทะลาย |
พระธาตุขิงแกง |
จุน |
2019-12-11 |
22 |
นางยุพาพร วุฒิสารวัฒนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ทะลาย |
พระธาตุขิงแกง |
จุน |
2019-12-11 |
23 |
นางปุณนิษฐ์ แสงแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านธาตุขิงแกง |
พระธาตุขิงแกง |
จุน |
2019-12-11 |
24 |
นางสิเนหา ชัยสุวรรณ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านธาตุขิงแกง |
พระธาตุขิงแกง |
จุน |
2020-08-04 |
25 |
นางกานต์พิชชา วงศ์ประพันธ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านห้วยกั้ง |
จุน |
จุน |
2020-10-28 |
26 |
นางสาววัธณาวรรณ มณีวรรณ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านธาตุขิงแกง |
พระธาตุขิงแกง |
จุน |
2019-12-11 |
27 |
นางเฉิดฉาย บุญช่วย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านธาตุขิงแกง |
พระธาตุขิงแกง |
จุน |
2019-12-11 |
28 |
นางอุบล ธิมา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านธาตุขิงแกง |
พระธาตุขิงแกง |
จุน |
2019-12-12 |
29 |
นางสุชาดา จันทะวงค์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านทุ่ง (อินมีอุปถัมภ์) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-29 |
30 |
นางจิรสิริ์ ศรีสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร่องย้าง |
ลอ |
จุน |
2019-12-11 |
31 |
นางนวลจันทร์ วัฒนจันทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านเวียงลอ |
ลอ |
จุน |
2019-12-11 |
32 |
นายมงคล ศรีสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านศรีเมืองชุม |
ลอ |
จุน |
2019-12-11 |
33 |
นางพัชราภรณ์ สุขกันต์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านศรีเมืองชุม |
ลอ |
จุน |
2019-12-11 |
34 |
นางสาวเกศริน ปารมณ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านศรีเมืองชุม |
ลอ |
จุน |
2019-12-11 |
35 |
นางประเทืองศรี จันทราพันธ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำจุน |
ลอ |
จุน |
2019-12-12 |
36 |
นางสายสุนีย์ สวัสดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำจุน |
ลอ |
จุน |
2019-12-12 |
37 |
นางภัทราณิษฐ์ ราศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำจุน |
ลอ |
จุน |
2019-12-12 |
38 |
นางชนันภรณ์ กองศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพวงพยอม |
หงส์หิน |
จุน |
2019-12-12 |
39 |
นางสาวสุนทรี สมณะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพวงพยอม |
หงส์หิน |
จุน |
2019-12-12 |
40 |
นางสาวรุ่งนภา บุญวงศ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพวงพยอม |
หงส์หิน |
จุน |
2019-12-12 |
41 |
นางสาวสายพิน ศรีธิด้วง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพวงพยอม |
หงส์หิน |
จุน |
2019-12-12 |
42 |
นางกัญญาณัฐ มีคง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพวงพยอม |
หงส์หิน |
จุน |
2019-12-12 |
43 |
นางสาวนันทา หวลอารมณ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพวงพยอม |
หงส์หิน |
จุน |
2019-12-12 |
44 |
นางทิชากร กิจเกตุ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสักลอ |
หงส์หิน |
จุน |
2020-01-21 |
45 |
นางธาริณี ก๋าคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสักลอ |
หงส์หิน |
จุน |
2020-01-07 |
46 |
นางสุภัสสร กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสักลอ |
หงส์หิน |
จุน |
2020-01-07 |
47 |
นางวิไลวรรณ คำมาปัน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนแก้ว |
ออย |
ปง |
2019-12-25 |
48 |
นายสายันต์ ขึ้นนกขุ้ม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสักทุ่ง |
หงส์หิน |
จุน |
2019-12-11 |
49 |
นางรัชนี ธงสัตย์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
50 |
นายเกษม วงศ์ไชย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
51 |
นางอมรรัตน์ อุดมประสิทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
52 |
นางชุติกาญจน์ เวียงลอ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
53 |
นางสมพิศ ตักโพธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
54 |
นางภัสรา คำยศ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
55 |
นางสาวกิริยาพร อินทรวิศิษฎ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
56 |
นางประจิน เครืออินทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลจุน(บ้านบัวสถาน) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-11 |
57 |
นางวลัยกร ดวงเต็ม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านทุ่ง (อินมีอุปถัมภ์) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-29 |
58 |
นางพัชรี ไชยวุฒิ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านทุ่ง (อินมีอุปถัมภ์) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-29 |
59 |
นางลัดดาวัณย์ ธิมา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านทุ่ง (อินมีอุปถัมภ์) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2019-12-29 |
60 |
นางสุภชา ชาวน่าน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านยางขาม |
ห้วยยางขาม |
จุน |
2019-12-11 |
61 |
นางไฉน ไชยมงคล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านยางขาม |
ห้วยยางขาม |
จุน |
2019-12-11 |
62 |
นางมยุรี มะกาว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านยางขาม |
ห้วยยางขาม |
จุน |
2019-12-11 |
63 |
นางสาวศรีอุบล สมบูรณ์ศฤงค์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านยางขาม |
ห้วยยางขาม |
จุน |
2019-12-11 |
64 |
นางดอกรัก ม้วนพรม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านยางขาม |
ห้วยยางขาม |
จุน |
2019-12-11 |
65 |
นางรุ่งนภา เขื่อนเป็ก |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านยางขาม |
ห้วยยางขาม |
จุน |
2019-12-11 |
66 |
นางสุภาพร กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านวังเค็มใหม่ |
เจดีย์คำ |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
67 |
นางอัจฉราภรณ์ สุวรรณทา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านวังเค็มใหม่ |
เจดีย์คำ |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
68 |
นางอมล ปัญญาวงศ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านวังเค็มใหม่ |
เจดีย์คำ |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
69 |
นางนารีรัตน์ วงศ์ใหญ่ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนลาว |
เจดีย์คำ |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
70 |
นางปิยาภรณ์ บุญศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2021-12-14 |
71 |
นางพิสมัย อินปั๋น |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ปัวพิทยา |
เจดีย์คำ |
เชียงคำ |
2020-01-14 |
72 |
นางปาจรีย์ ธุระ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปัวศรีพรม |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
73 |
นายประพันธ์ ใจดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฝายกวาง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-13 |
74 |
นางกาญจนา เมืองมูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฝายกวาง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-13 |
75 |
นางรัชนี ดะนัย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ต๋ำ |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-19 |
76 |
สิบเอกศรศักดิ์ เครืออินทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ต๋ำ |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
77 |
นางนันทกรานต์ ราชคม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ต๋ำ |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2020-01-21 |
78 |
นายธนาพิพัฒน์ วรพิศุทธ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ต๋ำ |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
79 |
นางจุติภรณ์ เครืออินทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ต๋ำ |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
80 |
นายอธิศ ไชยวุฒิ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ต๋ำ |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
81 |
นางปรียาภรณ์ ทดดอน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวน |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2020-01-07 |
82 |
นางมยุรี อ่อนคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวน |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2020-01-07 |
83 |
นางกรรณิการ์ หลาบมาลา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวน |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2020-01-07 |
84 |
นางอารี จิตสง่า |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวน |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2020-01-07 |
85 |
นางสิริอาภา นุชนิยม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสันปูเลย |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
86 |
นายสราวุธ หอมนาน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสันปูเลย |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
87 |
นางกัลยา จ้าวประยูร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสันปูเลย |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2020-08-04 |
88 |
นางศิโรรัตน์ กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสันปูเลย |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
89 |
นายจำรัส จ้องสาระ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปางมดแดง |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
90 |
นางนันทวัน วงศ์ใหญ่ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปางมดแดง |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
91 |
นางเรณู พลบุญ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปางมดแดง |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
92 |
นางสาวคนึงนิจ ฟองอินทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปางมดแดง |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
93 |
นายทินกรณ์ พลบุญ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปางมดแดง |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
94 |
นางดวงจันทร์ จ้องสาระ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปางมดแดง |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
95 |
นางพิมพ์พิมล ทำของดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2021-12-14 |
96 |
นางวชิราภรณ์ สุโพธิณะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านเชียงบาน |
เชียงบาน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
97 |
นางสุดสวาท กีรติวรางกูร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2021-12-14 |
98 |
นางสายสมร กองมงคล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านเชียงบาน |
เชียงบาน |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
99 |
นางณัฏฐณิชา ปาโต |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านเชียงบาน |
เชียงบาน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
100 |
นางสาวชุติณัชชา ไชยโย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งมอก (ราษฎร์อนุกูล) |
เชียงบาน |
เชียงคำ |
2019-12-25 |
101 |
นางดรุณี โสรจสฤษฎ์กุล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาฮาว |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
102 |
นางแพงศรี ศรีคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาฮาว |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
103 |
นางสุดา กองมะลิ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาฮาว |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
104 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ดอนมูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหัวทุ่ง |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
105 |
นายสมควร ดะนัย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหัวทุ่ง |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
106 |
นางสุพรรณ เชื้อสะอาด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหัวทุ่ง |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
107 |
นางสาวสุลาวัลย์ วงศ์สนิท |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหัวทุ่ง |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
108 |
นายพีรพัฒน์ กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหัวทุ่ง |
ทุ่งผาสุข |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
109 |
นายประเสริฐ บุญล้อม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
110 |
นางรุ่งรัตน์ สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
111 |
นางสมทรง เชื้อสะอาด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
112 |
นางมีนา ประวัง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
113 |
นางบัณฑิตา นาต๊ะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
114 |
นางจีราภา สุริยะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
115 |
นางมัณฑกานต์ ทิพยมณฑล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
116 |
นายณัฐฑภัทร์ ศรีจันทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
117 |
นางพรรณิภา กาละพวก |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
118 |
นางวิไล ใจคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
119 |
นางวิไล นิธิสุวรรณ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
120 |
นางกนกวรรณ เขียนโพธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2020-11-06 |
121 |
นางประภาพร กิตติ์สมบูรณ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
122 |
นางมธุสร ประชุม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
123 |
นางอรพรรณ สมรักษ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
124 |
นางแจ่มจันทร์ บุญล้อม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
125 |
นายทองเดี่ยว พินิจ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
126 |
นางสุพัตรา สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
127 |
นางสาวสุทธิพร สุทธิกาศ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบสา(สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
128 |
นางสุพินิจ กวาวเจริญ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบสา(สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
129 |
นางพัชรี สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบสา(สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
130 |
นางวรัชยา ขันโท |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบสา(สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
131 |
นางสาวพิมพ์ปวีณ์ สนชาวไพร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านโจ้โก้ |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2020-01-24 |
132 |
นางธีรพรรณ แจ้ใส |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านโจ้โก้ |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2020-01-24 |
133 |
นางสาวฐาณิญา เสาร์ดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ร่มเย็น |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-19 |
134 |
นางณัฐนันท์ แสงศรีจันทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ร่มเย็น |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2019-12-18 |
135 |
นางนพมาศ อภิรักษ์พนาเขต |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
136 |
นางสาวชวนพิศ เวียงคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฝายกวาง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
137 |
นายสันติพงษ์ สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบสา(สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2021-05-07 |
138 |
นางสุพัตรา ชูยิ้ม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบทุ (คีรีราษฎร์สงเคราะห์) |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-29 |
139 |
นางมุกดา โสภาเคน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านถ้ำผาลาด |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-25 |
140 |
นางสาวศรัญญา ผัดผวน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านถ้ำผาลาด |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-25 |
141 |
นางสาวเส็ง เรืองนภารัตน์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านถ้ำผาลาด |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-25 |
142 |
นางปราณี วรสุทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านถ้ำผาลาด |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-25 |
143 |
นางยุพเยาว์ คำถิน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านถ้ำผาลาด |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-25 |
144 |
นายวีระวุฒิ ตุ้ยสาร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำมิน |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
145 |
นางวันเพ็ญ ตุ้ยสาร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำมิน |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
146 |
นายสังวาลย์ มีสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำมิน |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
147 |
นางวิยะดา บุญเทพ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำมิน |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
148 |
นายสายชล ชัยวัน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำมิน |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
149 |
นางนันทิยา ใฝ่จิตร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำมิน |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
150 |
นางรัญจวน โนไชยยา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแฮะ |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
151 |
นางสาวจินห์จุฑา เที่ยงโชคชัย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแฮะ |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
152 |
นางรมิดา กุลธีรานนท์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแฮะ |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
153 |
นางเอื้องผึ้ง สุคำภีร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแฮะ |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
154 |
นางประนอม ใจเสาร์ดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแฮะ |
แม่ลาว |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
155 |
นายธนิต จันต๊ะคาด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2020-10-29 |
156 |
นายอินสม ดอนปัน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปี้ |
เวียง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
157 |
นางจิรภา พงษ์เกษ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
158 |
นางประภาพร จักรคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2019-12-27 |
159 |
นางสาววิจิตรา กลิ่นหอม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2019-12-24 |
160 |
นายสุพจน์ ทดดอน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2019-12-24 |
161 |
นางเพ็ญศิริ ใจดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
162 |
นายนาวิน จีนะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านพระนั่งดิน |
เวียง |
เชียงคำ |
2020-01-17 |
163 |
นางเครือวัลย์ วรรณศร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
164 |
นายภัทถกฤต พุทธอาสน์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2023-04-20 |
165 |
นางสมจิตร สมณะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2020-01-02 |
166 |
นางจันทร์ฟอง ปัญญาวงศ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
167 |
นางธัญญรัตน์ สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
168 |
นางสาววันจันทร์ ทองภูมิพันธ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหย่วน(เชียงคำนาคโรวาท) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-16 |
169 |
นางสมพิศ ไชยลังกา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
170 |
นางพนม บุญศรีโรจน์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
171 |
นางยุพิน บุญมาก |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
172 |
นางสาวปวีณา บุญสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2020-08-06 |
173 |
นายอรรณพ สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
174 |
นางศุทธินี เหลาคม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
175 |
นางประภัสสร ดีอุ่น |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
176 |
นางรัตติกาล ไชยวุฒิ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
177 |
นางสาวศิริขวัญ รวมสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
178 |
นางพรเพ็ญ กันทะเนตร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
179 |
นางพินณวดี ศรีคำแซง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
180 |
นางนวลจันทร์ ศรีจันทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
181 |
นางพวงพิกุล โยธาวุธ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
182 |
นางเยาวลักษณ์ กฤตินธรรม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2020-08-06 |
183 |
นางสาวธนภรณ์ ธะนะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
184 |
นางภคณภัทร เจริญสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
185 |
นางสาวยุภาพร ชาวเวียง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2020-10-29 |
186 |
นางพชรมนฑ์ ไชยสมบัติ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
หย่วน |
เชียงคำ |
2019-12-17 |
187 |
นางสาวไพริน ปั้นทอง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวนโค้ง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
188 |
นางพวงเพชร ชัยแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฝายกวาง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2021-10-29 |
189 |
นางวันดี ทองเลิศ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวนโค้ง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
190 |
นางสาวศุภมาส โยธาดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวนโค้ง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
191 |
นางมุกดา วิชา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวนโค้ง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
192 |
นายเสรี ชัยแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวนโค้ง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
193 |
นางสุธิชา บุตรวัน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวนโค้ง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
194 |
นางแสงนวล ไกลถิ่น |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแวนโค้ง |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
195 |
นางลำแพน เมืองมูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งหล่ม |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-13 |
196 |
นางเพ็ญพิชชา ไชยแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งหล่ม |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
197 |
นางประทุมวัน สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งหล่ม |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-12 |
198 |
นางนพรดา พุทธอาสน์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งหล่ม |
ฝายกวาง |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
199 |
นางวันเพ็ญ บุญยืน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหนองบัวเงิน |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-15 |
200 |
นางอมรรัตน์ สายแผลง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านจำบอน |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-22 |
201 |
นางยสุตมา ประทุมชาติ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านจำบอน |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-22 |
202 |
นางอรทัย มังคลาด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านจำบอน |
อ่างทอง |
เชียงคำ |
2019-12-22 |
203 |
นางพัชรินทร์ แสงศรีจันทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
204 |
นางจำนงค์ วงศ์ใหญ่ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
205 |
นางนงลักษณ์ วงศ์ไชย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-13 |
206 |
นายสมจิตร ศรีจันทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
207 |
นางสุณี พุ่มคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
208 |
นางเดือนนภา ณ ลำปาง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
209 |
นางกรวิกา กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
210 |
นายบุญส่ง กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
211 |
นางกัลยา ไชยชนะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-11 |
212 |
นางศรีวรรณ์ กองแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านไชยสถาน |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
213 |
นางจงรักษ์ ธีระวงศนันท์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านไชยสถาน |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
214 |
นางผ่องพรรณี ประสงค์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านไชยสถาน |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
215 |
นางประทินนา มาเรียน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านท่าม่าน |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
216 |
นายประเสริฐ กองแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหลวง |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-11 |
217 |
นางจินดา ยะแสง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหลวง |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-11 |
218 |
นางสาวพยอม มั่งมูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหลวง |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-11 |
219 |
นางสาวนารีลักษณ์ บัวระภา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหลวง |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-11 |
220 |
นายนิคุณ เหล่ากาวี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหลวง |
เชียงม่วน |
เชียงม่วน |
2019-12-11 |
221 |
นายวรภพ สุหิตานุเคราะห์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสระ |
สระ |
เชียงม่วน |
2020-04-09 |
222 |
นายนิรันดร์ พูนผลแสนชัย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านบ่อเบี้ย |
บ้านมาง |
เชียงม่วน |
2019-12-17 |
223 |
นางศศิธร อิ่นคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลเชียงม่วน |
บ้านมาง |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
224 |
นายพลาเดช พินิจมนตรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านท่าฟ้าใต้ |
สระ |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
225 |
นางวิไล วชิรตรากูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านท่าฟ้าใต้ |
สระ |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
226 |
นางถนอมศรี ใจแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านท่าฟ้าใต้ |
สระ |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
227 |
นางกนกรัตน์ แกนขุนทด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งมอก |
บ้านมาง |
เชียงม่วน |
2020-01-02 |
228 |
นายสายัณร์ อิ่นคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสระ |
สระ |
เชียงม่วน |
2020-01-02 |
229 |
นายศาตรา แสนปัญญา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสระ |
สระ |
เชียงม่วน |
2020-01-02 |
230 |
นางสาวศศินา อุ่นเมือง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสระ |
สระ |
เชียงม่วน |
2020-01-02 |
231 |
นางดวงใจ มูลศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งหนอง |
สระ |
เชียงม่วน |
2019-12-12 |
232 |
นางเครือสวรรค์ แสงสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านวังบง |
ควร |
ปง |
2019-12-17 |
233 |
นางปราณี สุขศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่น้ำเงิน |
งิม |
ปง |
2019-12-16 |
234 |
นางกันณา บุญธรรม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านดอนไชย |
งิม |
ปง |
2019-12-30 |
235 |
นางสาวสุดารัตน์ เสมอเชื้อ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านดอนไชย |
งิม |
ปง |
2019-12-30 |
236 |
นางวราภรณ์ หมัยเงิน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านควรเก๊าเงา |
งิม |
ปง |
2019-12-11 |
237 |
นางประนอม พันธ์ดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านควรเก๊าเงา |
งิม |
ปง |
2019-12-11 |
238 |
นายบุญเชิด ปัญญา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านเลี้ยว |
งิม |
ปง |
2020-01-02 |
239 |
นายวิชิต บัวระเพ็ชร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปัว |
งิม |
ปง |
2019-12-17 |
240 |
นายสุทัศน์ ทอดเสียง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสีพรม |
ควร |
ปง |
2019-12-11 |
241 |
นางธนัช ท้าวศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสีพรม |
ควร |
ปง |
2019-12-11 |
242 |
นางรวงทอง แก้วพนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนแก้ว |
ออย |
ปง |
2019-12-25 |
243 |
นางลัดดา ชำนาญใช้ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนแก้ว |
ออย |
ปง |
2019-12-25 |
244 |
นางอรอนงค์ คำปันดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนเงิน |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
245 |
นายธันวา ศรีชัย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนเงิน |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
246 |
นางสาวสลิลลา ชาญเชี่ยว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนเงิน |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
247 |
นางเสาวลักษณ์ บุญถึง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนไชยป่าแขม |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
248 |
นางรุ้งนภา คิดดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนไชยป่าแขม |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
249 |
นางเนาวรัตน์ เสมานุสรณ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนไชยป่าแขม |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
250 |
นางสาววรรณา บุญถึง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนไชยป่าแขม |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
251 |
นายประทีป ทิสา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนไชยป่าแขม |
ออย |
ปง |
2020-11-06 |
252 |
นางอรุโณทัย เตรียมสอน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดอนไชยป่าแขม |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
253 |
นางสาวประทุมวรรณ อุ่นเรือน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านหล่ายฝายแก้ว |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
254 |
นางสาวนิภาลัย แรกข้าว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแฮะ |
งิม |
ปง |
2019-12-16 |
255 |
นายมานพ ชัยก๋า |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งแต |
งิม |
ปง |
2019-12-23 |
256 |
นายศรีศักดิ์ ดวงแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลปง(บ้านนาปรัง) |
นาปรัง |
ปง |
2020-01-27 |
257 |
นางกาญจนา ประยูรคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลปง(บ้านนาปรัง) |
นาปรัง |
ปง |
2020-01-27 |
258 |
นางประทุมพร กันไชยคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลปง(บ้านนาปรัง) |
นาปรัง |
ปง |
2020-01-27 |
259 |
นางสาวอาทิชา สุขสบายกุล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลปง(บ้านนาปรัง) |
นาปรัง |
ปง |
2020-01-27 |
260 |
นางมณฑิตา คำปลิว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดู่ |
ปง |
ปง |
2019-12-24 |
261 |
นางศิริณา บุตรภักดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดู่ |
ปง |
ปง |
2019-12-24 |
262 |
นางพนิดา หมื่นจันทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดู่ |
ปง |
ปง |
2019-12-24 |
263 |
นายสุรไกร หมื่นแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านดู่ |
ปง |
ปง |
2019-12-27 |
264 |
นางกาญจนา ตาคม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านบอน |
ปง |
ปง |
2022-07-22 |
265 |
นางสุกัญญา คนต่ำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านบอน |
ปง |
ปง |
2022-07-22 |
266 |
นางอารีย์ อินทร์ลือ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านม่วง |
ปง |
ปง |
2020-11-06 |
267 |
นางศุภกานต์ สังประการ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านบุญเรือง |
ปง |
ปง |
2020-08-04 |
268 |
นางศิริพร อุ่นเรือน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านบุญเรือง |
ปง |
ปง |
2020-08-04 |
269 |
นายศักดา หลาบมาลา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ราชานุเคราะห์ |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2020-01-27 |
270 |
นางสาวเบญจรัตน์ ทองภูมิพันธ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร่องค้อม |
เจดีย์คำ |
เชียงคำ |
2020-10-21 |
271 |
นางสาวรุ่งรัตน์ บุญเรือง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ราชานุเคราะห์ |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2020-01-27 |
272 |
นางสาวบุษกร ปัญญาภู |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ราชานุเคราะห์ |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2020-11-10 |
273 |
นางนงเยา เผ่าปินตา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ปางค่า(ภูลังกาอนุสรณ์) |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2019-12-17 |
274 |
นางนันทนีย์ มีสุขสถาพร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ปางค่า(ภูลังกาอนุสรณ์) |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2020-11-06 |
275 |
นางศศิธร อุทธิยา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ปางค่า(ภูลังกาอนุสรณ์) |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2019-12-17 |
276 |
นางสาววรรณา วิชา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ปางค่า(ภูลังกาอนุสรณ์) |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2019-12-17 |
277 |
นายสง่า กันทะบุญ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ปางค่า(ภูลังกาอนุสรณ์) |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2020-11-06 |
278 |
นายภควัต พุทธรักษา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ปางค่า(ภูลังกาอนุสรณ์) |
ผาช้างน้อย |
ปง |
2020-11-06 |
279 |
นายสุรพงษ์ วิกะหะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแม่ทาย |
ออย |
ปง |
2019-12-11 |
280 |
นางทิพย์สุดา บุญไชย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านขุนกำลัง |
ขุนควร |
ปง |
2023-08-29 |
281 |
นางทรรศนีย์ ยาสมุทร์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านขุนกำลัง |
ขุนควร |
ปง |
2019-12-23 |
282 |
นางสาวพรเพ็ญ พนาบำรุง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านขุนกำลัง |
ขุนควร |
ปง |
2019-12-23 |
283 |
นายชาญณรงค์ สุภา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านบอน |
ปง |
ปง |
2022-07-22 |
284 |
นางพัฒน์นรี สรรสอน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านขุนกำลัง |
ขุนควร |
ปง |
2022-01-06 |
285 |
นางภาวิตา ปัญญา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบขาม |
ขุนควร |
ปง |
2020-11-10 |
286 |
นางภัณฑิลา แก้วพรม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านใหม่ร่มเย็น |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2020-04-08 |
287 |
นางเกศยามณชุ์ สุพรม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาตั้ง |
ขุนควร |
ปง |
2021-09-06 |
288 |
นางภัทราภรณ์ ปรีเปรม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านทุ่ง (อินมีอุปถัมภ์) |
ห้วยข้าวก่ำ |
จุน |
2020-08-10 |
289 |
นางนิรมล เชียงแรง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสะแล่ง |
เชียงแรง |
ภูซาง |
2020-01-17 |
290 |
นางนวลจันทร์ ลิชัยมูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสะแล่ง |
เชียงแรง |
ภูซาง |
2020-01-17 |
291 |
นางปรานอม รัตนขอดสกุล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสะแล่ง |
เชียงแรง |
ภูซาง |
2020-01-17 |
292 |
นางอรุโณทัย กิตติธีระวัฒน์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านร้องเชียงแรง |
เชียงแรง |
ภูซาง |
2019-12-24 |
293 |
นางดารารัตน์ กำแพงแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านก๊อน้อย |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-15 |
294 |
นางเรณู เหมืองจา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านก๊อน้อย |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-15 |
295 |
นางสุมลรัตน์ ธรรมโม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านก๊อน้อย |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-15 |
296 |
นางญาณิกา แก้วสุวรรณ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านก๊อน้อย |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-15 |
297 |
นางภัทรา บุญแรง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านทุ่งกล้วย |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-17 |
298 |
นางชนากานต์ แก้วนันทะ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแกใหม่นิคม |
ป่าสัก |
ภูซาง |
2019-12-12 |
299 |
นายจักรี คนงาน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2020-08-31 |
300 |
นางสายรุ้ง สมศรีวัฒนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
301 |
นายสิชการ จิโนสวัสดิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
302 |
นางรัตดาวัลย์ สุขเพียง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2020-08-31 |
303 |
นายสุวรรณ หัวนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2020-11-06 |
304 |
นางโสภา สุขแสง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
305 |
นายนิคม พรมมา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
306 |
นางนงนุช ปันนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
307 |
นางจิรารัตน์ ยาดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
308 |
นางสาวอรวรรณ หอมนาน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านหนองเลา |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
309 |
นางสาวฐิตาภรณ์ ประชุม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านป่าสัก |
ป่าสัก |
ภูซาง |
2020-08-17 |
310 |
นางเมริสา หัวนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสถาน |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-31 |
311 |
นายวรพันธ์ บุญประเสริฐ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสถาน |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
312 |
นางมาลี ประเสริฐเมธ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสถาน |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-31 |
313 |
นายสุวิทย์ สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสถาน |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-31 |
314 |
นางธนัชชา ปันนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสถาน |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-31 |
315 |
นางธัญชนก โนธา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสถาน |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-31 |
316 |
นางรัชนี แก้วรากมุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านเชียงบาน |
เชียงบาน |
เชียงคำ |
2021-12-14 |
317 |
นางศรีเพ็ญ เตชะแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแก |
ป่าสัก |
ภูซาง |
2019-12-12 |
318 |
นายมานัส รวมสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแก |
ป่าสัก |
ภูซาง |
2019-12-12 |
319 |
นายสุวัฒน์ ธรรมโม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านแก |
ป่าสัก |
ภูซาง |
2019-12-12 |
320 |
นางสาวดาริณี เขียวสะอาด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบบง |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
321 |
นางนวลละออ พิริยพัฒนา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบบง |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
322 |
นางเยาวรักษ์ สมฤทธิ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปง |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-12 |
323 |
นางสรัญญา ธรรมโม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปง |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-12 |
324 |
นางศรีสมร วงศ์ไชย |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปง |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
325 |
นางครองทรัพย์ พงษ์ด้วง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปง |
สบบง |
ภูซาง |
2020-11-06 |
326 |
นางจินดา ฟูฝั้น |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฮวก |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-19 |
327 |
นางกาญจนา เตวิน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฮวก |
ภูซาง |
ภูซาง |
2020-01-23 |
328 |
นางมุขดา เชื้อสะอาด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฮวก |
ภูซาง |
ภูซาง |
2019-12-29 |
329 |
นายศักดิ์ชญา ฐานะราช |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฮวก |
ภูซาง |
ภูซาง |
2020-01-23 |
330 |
นางสาวเยาวรัตน์ ยอดแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฮวก |
ภูซาง |
ภูซาง |
2020-11-06 |
331 |
นายสุวัฒน์ กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านฮวก |
ภูซาง |
ภูซาง |
2020-11-06 |
332 |
นางปราณี รอบจังหวัด |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-13 |
333 |
นางพัชรี นาปรัง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-13 |
334 |
นางพัชรา สมควร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-13 |
335 |
นางชฎาพร สูงปานเขา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-13 |
336 |
นางธีราพรรณ พงษ์ช้าง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-13 |
337 |
นางราตรี ไทยเมือง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-13 |
338 |
ว่าที่ร้อยตรีหญิงทัศนีย์ กาติ๊บ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
อนุบาลภูซาง(บ้านดอนตัน) |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-13 |
339 |
นางกนกกร วงศ์ใหญ่ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงใหม่ |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-25 |
340 |
นายคะนอง เมืองมูล |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงใหม่ |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-25 |
341 |
นางยุพิน สร้อยสวิง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงใหม่ |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-25 |
342 |
นางศรีออน ดีจิต |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงใหม่ |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2020-11-06 |
343 |
นางสาวปิยมาศ อินทรสัตยพงศ์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงใหม่ |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-25 |
344 |
นางเมตตา บัวแย้ม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงใหม่ |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-25 |
345 |
นางอัมพาวรรณ อินทนนท์ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงใหม่ |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2019-12-25 |
346 |
นางศรีแพร อ่อนดี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาลาด |
น้ำแวน |
เชียงคำ |
2019-12-13 |
347 |
นางสาวอภิญญา ก๋าแก้ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปง |
สบบง |
ภูซาง |
2019-12-11 |
348 |
นายกรกฎ รวมสุข |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านก๊อหลวง |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2020-08-04 |
349 |
นางฆริกา มหายศ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสร้อยศรี |
จุน |
จุน |
2019-12-13 |
350 |
นางรุจิรา ฟักงาม |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ชุมชนบ้านเชียงบาน |
เชียงบาน |
เชียงคำ |
2020-10-21 |
351 |
นางวิไลลักษณ์ อินธิมา |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านผาตั้ง |
ขุนควร |
ปง |
2024-02-15 |
352 |
นางทิมพิกา ปันสืบ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสบขาม |
ขุนควร |
ปง |
2020-10-29 |
353 |
นายรัฐวิทญ์ สารเทพ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปง |
สบบง |
ภูซาง |
2021-05-07 |
354 |
นางสาวศรีไพร สุวรรณกลาง |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านน้ำปุก |
ขุนควร |
ปง |
2021-05-07 |
355 |
นายศุภชัย พึ่งศรี |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปงสนุก |
ห้วยยางขาม |
จุน |
2021-05-07 |
356 |
นายชุติเดช เร่งเร็ว |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสระ |
สระ |
เชียงม่วน |
2021-05-07 |
357 |
นางชีวานันท์ กาสมุทร |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านขุนกำลัง |
ขุนควร |
ปง |
2023-08-29 |
358 |
นายอำพล คุ้มคำ |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านสา |
ทุ่งกล้วย |
ภูซาง |
2021-12-14 |
359 |
นางชนัญญา รักเรียน |
ครู |
ครูชำนาญการพิเศษ |
บ้านปางถ้ำ |
ร่มเย็น |
เชียงคำ |
2021-12-20 |